TÌM KIẾM
HÌNH ẢNH HOẠT ĐỘNG
VIDEO HOẠT ĐỘNG
VĂN BẢN MỚI
THÔNG BÁO
ĐẠI HỘI ĐẠI BIỂU PHỤ NỮ TỈNH LẦN THỨ XIV
![](http://phunukontum.org.vn/wp-content/uploads/2021/09/lethe.png)
BANNER LIÊN KẾT
LIÊN KẾT WEBSITE
THỐNG KÊ TRUY CẬP
![0](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/0.gif)
![6](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/6.gif)
![3](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/3.gif)
![3](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/3.gif)
![2](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/2.gif)
![4](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/4.gif)
![0](http://phunukontum.org.vn/wp-content/plugins/mechanic-visitor-counter/styles/image/web/0.gif)
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
Sáng 24/6, Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh tổ chức Chương trình Trại hè “Ước mơ hồng” với chủ đề “Viết tiếp những ước mơ”. Tham gia Chương trình có 50 cặp mẹ con tiêu biểu đến từ các huyện, thành phố trên địa bàn tỉnh. Trại hè ” Ước mơ hồng” được tổ chức nhằm tiếp tục lan tỏa giá trị nhân văn...
Xem thêm »Ngày 05/6/2024, Công an tỉnh và Hội Liên hiệp phụ nữ, Hội Cựu chiến binh, Hội Nông dân tỉnh đã phối hợp tổ chức Hội nghị biểu dương điển hình tiên tiến trong triển khai xây dựng phong trào toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc, giai đoạn 2019 – 2024. Tham dự và chủ trì Hội nghị có đồng chí Nguyễn Hữu...
Xem thêm »Chào mừng kỷ niệm 114 năm Ngày Quốc tế Phụ nữ 8/3, 1984 năm Khởi nghĩa Hai Bà Trưng, hưởng ứng “Tuần lễ Áo dài” do Trung ương Hội Liên hiệp Phụ nữ (LHPN) Việt Nam phát động, tối ngày 3/3, Hội LHPN tỉnh Kon Tum phối hợp với Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh tổ chức Chương trình Đêm hội...
Xem thêm »Thưa toàn thể chị em thân mến! Trong năm 2023, với tinh thần đoàn kết, năng động, sáng tạo, các cấp Hội cùng toàn thể hội viên, phụ nữ tỉnh Kon Tum đã nỗ lực khắc phục khó khăn, thách thức, hăng hái thi đua lao động, sản xuất, tích cực triển khai công tác Hội, phong trào phụ nữ với các hoạt động...
Xem thêm »Sáng 7/3, Hội LHPN tỉnh tổ chức khai mạc Hội thi Dân vũ thể thao năm 2023 với chủ đề “Vũ điệu khỏe, đẹp”. Đây là một trong những hoạt động hướng tới kỷ niệm 113 năm Ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023). Trao cờ lưu niệm cho các đội thi....
Xem thêm »Nhân kỷ niệm 113 năm Ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910 – 8/3/2023), Ban Thường vụ Hội LHPN tỉnh Kon Tum phát động “Tuần lễ Áo dài” từ ngày 1/3 đến ngày 8/3/2023 nhằm tiếp tục tạo hiệu ứng lan tỏa trong cộng đồng và khơi dậy trách nhiệm gìn giữ, phát huy tà áo dài truyền thống Việt Nam của các cấp Hội...
Xem thêm »Sáng ngày 16/02/2023, Công đoàn cơ sở Hội LHPN tỉnh Kon Tum đã tổ chức Đại hội lần thứ XI, nhiệm kỳ 2023-2028. Đồng chí Y Phương, Bí thư Chi bộ – Thủ trưởng cơ quan và đồng chí Nguyễn Thị Hợi – Chủ tịch Công đoàn viên chức tỉnh dự chỉ đạo Đại hội. Quang cảnh Đại hội Đoàn Chủ tịch Với tinh...
Xem thêm »Cả thế giới ngưỡng mộ ý chí kiên định, sự mềm dẻo, nhạy bén của nhà ngoại giao Nguyễn Thị Bình trong quá trình đàm phán Hiệp định Paris chấm dứt chiến tranh, lập lại hòa bình ở Việt Nam. Bà Nguyễn Thị Bình trả lời phỏng vấn của các nhà báo Mốc son lịch sử Cách đây 50 năm, ngày 27/1/1973, Hiệp định...
Xem thêm »Cuộc đàm phán Paris về Việt Nam (1968 – 1973) là cuộc đấu tranh vô cùng cam go, phức tạp, đầy kịch tính giữa Việt Nam và Mỹ. Cuối cùng, ngày 27/1/1973, Hiệp định Paris về chấm dứt chiến tranh, lập lại hòa bình ở Việt Nam được ký kết. Đây là thắng lợi vang dội của ngoại giao cách mạng Việt Nam thời...
Xem thêm »Từ ngày 4-6/1, Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh, Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh và Hội Liên hiệp Phụ nữ thành phố Hà Nội phối hợp tổ chức chương trình đồng hành cùng phụ nữ biên cương “Xuân đoàn kết – Tết biên cương” năm 2023 tại các xã biên giới Đăk Long, Đăk Nhoong và Đăk Plô (huyện Đăk Glei)....
Xem thêm »